ข่าว
ขอแสดงความยินดีผู้ช่วยอธิการบดี
7 ก.ค. 2564สำนักงานวิทยาเขตสุรินทร์
![](../Slider2/06645.jpg)
ขอแสดงความยินดีผู้ช่วยอธิการบดี
ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ สรชัย สุขพันธ์ ที่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน แต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ตามคำสั่งมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน ที่ 0855/2564 มีผลตั้งแต่วันที่ 6 ก.ค.2564