ข่าว
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการแนวทางพัฒนาองค์กรนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560
30 พ.ค. 2560แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/03367/MAY_1 (1).jpg)
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการแนวทางพัฒนาองค์กรนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการแนวทางพัฒนาองค์กรนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 พิธีเปิดโดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ณรงค์ ผลวงษ์ รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ และจังหวัดกาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 23 - 26 พฤษภาคม 2560