ข่าว
บริจาคโลหิตถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ๘๘๘,๘๘๘ ซีซี ทำความดีเพื่อพ่อ
24 ม.ค. 2560แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](ShowePic/RMUTI2.png)
บริจาคโลหิตถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ๘๘๘,๘๘๘ ซีซี ทำความดีเพื่อพ่อ
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ขอขอบคุณ คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษา ที่ร่วมบริจาคโลหิตถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ๘๘๘,๘๘๘ ซีซี ทำความดีเพื่อพ่อ เมื่อวันที่ ๒๐ มกราคม ๒๕๖๐ ผู้บริจาค ๑๙๙ ท่าน (โลหิตจำนวน ๘๙,๕๕๐ ซีซี)