ข่าว
รองอธิการบดี ร่วมบริจาคเงิน สิ่งของ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยที่เกิดขึ้นในพื้นที่ภาคใต้
16 ม.ค. 2560สำนักงานวิทยาเขตสุรินทร์
![](../ShowePic/03150/MAY_1 (1).jpg)
รองอธิการบดี ร่วมบริจาคเงิน สิ่งของ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยที่เกิดขึ้นในพื้นที่ภาคใต้
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุรัตน์ ลิ่มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณี แพงวังทอง รักษาการคณบดีคณะเทคโนโลยีการจัดการ ผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษา ร่วมบริจาคเงิน สิ่งของ เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2560 เวลา 16.15 น. ณ บริเวณ อนุสาวรีย์พระยาสุรินทรภักดีศรีณรงค์จางวาง อำเภอเมืองสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์ เพื่อรวบรวมความช่วยเหลือและเครื่องอุปโภคบริโภค ในการช่วยเหลือผู้ประสบภัยที่เกิดขึ้นในพื้นที่ภาคใต้ ร่วมกับหน่วยงานในจังหวัดสุรินทร์