ข่าว
นักศึกษานักศึกษา โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีเครื่องกลแสดงผลงาน การพัฒนาเครื่องสาวไหมและกรอเส้นไหมสำหรับชุมชม
23 ส.ค. 2559แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02849/MAY_1 (1).jpg)
นักศึกษานักศึกษา โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีเครื่องกลแสดงผลงาน การพัฒนาเครื่องสาวไหมและกรอเส้นไหมสำหรับชุมชม
อาจารย์วุฒินันท์ โนนลำดวน และตัวแทนนักศึกษา โปรแกรมวิชาเทคโนโลยีเครื่องกล ปี 4 ร่วมจัดแสดงผลงานยกระดับโอทอปด้วยวิทยาศาสตร์ เทคโนโลยีและนวัตกรรมฯ ประจำปี พ.ศ. 2559 ชื่อผลงาน การพัฒนาเครื่องสาวไหมและกรอเส้นไหมสำหรับชุมชม ระหว่างวันที่ 17-21 สิงหาคม 2559 ณ ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี