ข่าว
โครงการส่งเสริมคุณธรรม และจริยธรรมนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2559
26 ก.ค. 2559แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02803/MAY_1 (1).jpg)
โครงการส่งเสริมคุณธรรม และจริยธรรมนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2559
ผศ.ฉลอง จะระ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานวิทยาเขตสุรินทร์ ปฏิบัติราชการแทนรองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ให้การต้อนรับ ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษฎา พิณศรี คณบดีคณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ ซึ่งจัดโครงการส่งเสริมคุณธรรม และจริยธรรมนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2559 และร่วมรับฟังการบรรยายธรรมโดย โดย พระมหาสมปอง ตาลปุตโต เรื่อง ศีล สมาธิ ปัญญา กับการเรียน ณ ห้องประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ คณะเทคโนโลยีการจัดการ วิทยาเขตสุรินทร์ วันที่ 21 กรกฎาคม 2559 เวลา 13.00 น. พร้อมด้วยบุคลากร นักศึกษาของมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ จำนวน 1,000 คน