ข่าว
ถวายเทียน ต้นเทียนพรรษา ณ วัดป่าโยธาประสิทธิ์
21 ก.ค. 2559แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02800/MAY_1 (1).jpg)
ถวายเทียน ต้นเทียนพรรษา ณ วัดป่าโยธาประสิทธิ์
เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2559 เวลา 08.10 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุรัตน์ ลิ่มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ผศ.อนุรัตน์ ลิ่มสกุล ผู้ช่วยอธิการบดี และบุคลากร ได้ถวายเทียน ต้นเทียนพรรษา ณ วัดป่าโยธาประสิทธิ์