ข่าว
โครงการนัดพบตลาดแรงงาน JOB Fair 2016
31 มี.ค. 2559แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02636/MAY_1 (1).jpg)
โครงการนัดพบตลาดแรงงาน JOB Fair 2016
โครงการนัดพบตลาดแรงงาน JOB Fair 2016 คณะเทคโนโลยีการจัดการ โดย สาขาวิชาการตลาด ร่วมกับ สำนักงานจัดหางาน จังหวัดสุรินทร์ จัด โครงการนัดพบตลาดแรงงาน JOB Fair 2016 เมื่อวันที่ 30 มีนาคม 2559 ณ อาคารเรียนรวม คณะเทคโนโลยีการจัดการ ได้รับเกียรติจากผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุรัตน์ ลิ่มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการ และกล่าวต้อนรับ วิทยากรจากสำนักงานจัดหางานจังหวัดสุรินทร์ และ วิทยากรจากโรบินสัน สุรินทร์ บรรยายหัวข้อเรื่อง เทคนิคการสัมภาษณ์งาน ภายในงานมีการลงทะเบียนสมัครงาน สัมภาษณ์งานกับนายจ้าง และสถานประกอบการกว่า 80 แห่ง ทั้งในจังหวัดสุรินทร์ และจังหวัดอื่นๆ เพื่อให้นักศึกษาที่กำลังจะสำเร็จการศึกษา และบุคคลภายนอก ได้สมัครงานกับสถานประกอบการโดยตรง