ข่าว
พิธีเปิดงานวันเกษตรและเทคโนโลยีอีสาน ครั้งที่ 4
24 ม.ค. 2559แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02504/MAY_1 (1).jpg)
พิธีเปิดงานวันเกษตรและเทคโนโลยีอีสาน ครั้งที่ 4
พิธีเปิดงานวันเกษตรและเทคโนโลยีอีสาน ครั้งที่ 4 เกษตรอินทรีย์ไทย ก้าวไกลด้วยเทคโนโลยี บนวิถีความพอเพียง วันที่ 22 มกราคม 2559 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ โดยได้รับเกียรติจากนายอรรถพร สิงหวิชัย ผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ เป็นประธานในพิธีเปิด มอบโล่ให้ผู้สนับสนุนการจัดงาน และเดินชมนิทรรศการ ร้านค้าภายในงาน โดยมีนายวินัย ตรงจิตพิทักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุรัตน์ ลิ้มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สำเนาว์ เสาวกูล คณบดีคณะเกษตรศาสตร์และเทคโนโลยี หัวหน้าส่วนราชการ คณาจารย์ บุคลากร นักเรียน นักศึกษา และประชาชนเข้าร่วมงานเป็นจำนวนมาก โดยงานจะมีไปจนถึงวันที่ 31 มกราคม 2559