ข่าว
รองอธิการบดีฯ ต้อนรับนายอุด ซ้อมออน ผู้ว่าราชการจังหวัดกัมปงธม
29 พ.ค. 2558แผนกงานเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/02113/MAY_1 (1).jpg)
รองอธิการบดีฯ ต้อนรับนายอุด ซ้อมออน ผู้ว่าราชการจังหวัดกัมปงธม
วันพุธที่ 27 พฤษภาคม 2558 ที่ผ่านมา ผศ.อนุรัตน์ ลิ่มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ และคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับนายอุด ซ้อมออน ผู้ว่าราชการจังหวัดกัมปงธม พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ราชอาณาจักรกัมพูชา ซึ่งเดินทางเยือนมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาสุรินทร์ เพื่อพบปะและเยี่ยมเยียน นักศึกษาทุนพระราชทานในสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี จากจังหวัดกัมปงธม จำนวน 12 ราย ณ ห้องประชุมเพชรชมพู คณะเทคโนโลยีการจัดการ