ข่าว
โครงการ "ปัน ปั่น เพื่อสุขภาพ"
26 ม.ค. 2558งานวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/01858/MAY_1 (1).jpg)
โครงการ "ปัน ปั่น เพื่อสุขภาพ"
วันนอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558 เวลา 07.30 น. ผศ.อนุรัตน์ ลิ่มสกุล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ต้อนรับคณะผู้มาตรวจและเยี่ยมชม พร้อมกันนี้ได้แนะนำสินค้าภายในตลาดนัดกรีน ม. อาทิ บู๊ทสินค้า OTOP บู๊ทนมสดเกษตรอินทรีย์ ห้องภาพสุรินทร์ และฟังการบรรยายประวัติความเป็นมาของจังหวัดสุรินทร์จากเจ้าหน้าที่ ทั้งนี้ทางวิทยาเขตสุรินทร์ได้จัดโครงการ "ปัน ปั่น เพื่อสุขภาพ" ขึ้น เนื่องจากเล็งเห็นความสำคัญของการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ โดยให้การบริการจักรยานฟรี ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์