ข่าว
รองอธิการฯ นำทีมบุคลากรพัฒนาแปลงต้นสักสยามินทร์
17 มิ.ย. 2557งานวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../ShowePic/01470/MAY_1 (1).jpg)
รองอธิการฯ นำทีมบุคลากรพัฒนาแปลงต้นสักสยามินทร์
เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2557 รองอธิการฯ ประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ได้นำทีมบุคลากร พัฒนาแปลงต้นสักสยามินทร์ ณ บริเวณอ่างน้ำตาใน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์