ข่าว
ร่วมประกาศเจตนารมณ์ NO GIFT POLICY “สุจริต โปร่งใส สุรินทร์ใสสะอาด 2567”
27 ธ.ค. 2566แผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](../web/Blackdoor/upload/1703638647_62750021.jpg)
ร่วมประกาศเจตนารมณ์ NO GIFT POLICY “สุจริต โปร่งใส สุรินทร์ใสสะอาด 2567”
วันที่ 25 ธันวาคม 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.สำเนาว์ เสาวกูล รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ นายอำเภอ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดสุรินทร์ ครั้งที่ 12/2566 เพื่อรับมอบนโยบายการบริหารราชการจังหวัดสุรินทร์ โดยมี นายพิจิตร บุญทัน ผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ เป็นประธานเปิดการประชุมตามวาระ โอกาสนี้ ร่วมประกาศเจตนารมณ์ NO GIFT POLICY “สุจริต โปร่งใส สุรินทร์ใสสะอาด 2567” งดการรับและการให้ของขวัญหรือผลประโยชน์อื่นใดในช่วงเทศกาลและในทุกโอกาส ณ ห้องประชุมช้างใหญ่ ชั้น 4 ศูนย์ราชการจังหวัดสุรินทร์ อำเภอเมือง จังหวัดสุรินทร์